|
|
|
|
|
|
|
Kuna karɓar wannan sabuntawar labaran balaguro na musamman na COVID azaman mai biyan kuɗi zuwa ɗaya ko fiye da littattafan Filin Jirgin Sama na Charlotte Douglas. Muna fatan za ku ci gaba da yin subscribing kuma ku sami wannan labaran tashar jirgin sama yana da amfani. Da fatan za a tura wa duk wanda ke da sha'awar ƙarin koyo game da CLT. Yi rijista a nan.
|
|
|
|
| Kirsimeti, Tafiyar Sabuwar Shekara Akan Mu 
Shirya Gaba Tare da Waɗannan Tafiya, Nasihun Tsaro Tafiyar hutun Kirsimeti zai dawo da taron jama'a zuwa filin jirgin sama na Charlotte Douglas a cikin raƙuman ruwa da za su fara wannan karshen mako. Ana sa ran kwanakin balaguron balaguron balaguron balaguro na gida zai kasance Asabar da Laraba. Ana sa ran manyan kwanaki bayan Kirsimeti za su kasance a ranar 26 da 27 ga Disamba. Baya ga fasinjojin cikin gida, filin jirgin saman yana tsammanin tsakanin mutane 30,000 zuwa 40,000 a rana za su zo ta hanyar CLT don haɗi zuwa wasu jirage. A matsayin cibiyar jiragen sama na biyu mafi girma na Amurka, Charlotte Douglas ta fi sauran filayen jirgin sama cunkoso. Don tabbatar da ƙwarewar tafiye-tafiye mai sauƙi, fasinjoji su yi shirin gaba kuma su isa sa'o'i biyu kafin jirgin cikin gida da sa'o'i uku idan suna balaguro zuwa ƙasashen duniya. Charlotte Douglas da abokan aikinta sun himmatu wajen samar da lafiya da lafiyar balaguro domin fasinjoji su sami kwarin gwiwar sake tashi. An aiwatar da matakan tsaro daban-daban kuma an sabunta matakai a cikin cutar ta COVID-19. Ga wasu shawarwari don tafiye-tafiyenku masu zuwa.
|
|
|
|
Ana Bukatar Rufin Fuska Bisa ga umarnin zartarwa daga gwamnan NC, ana buƙatar rufe fuska a CLT. Fasinjojin da ke buƙatar abin rufe fuska za su iya ɗauka ɗaya a wuraren bincike na TSA da kuma Cibiyar Bayanin Baƙi a cikin Da'awar Jaka a ƙasan matakin. Duk kamfanonin jiragen sama kuma suna buƙatar abin rufe fuska don shiga jirgi. Abubuwan da 'yan sanda suka bayar na rashin sanya suturar fuska na iya ɗaukar tarar dala 1,000. Tambayoyin da ake yawan yi CLT Yayi Alƙawarin Ingantaccen Tsabtatawa |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Wanke, Tsarkake Hannu akai-akai Wanke hannuwanku da sabulu da ruwa na tsawon daƙiƙa 20 don kawar da ƙwayoyin cuta da taimakawa rage yaduwar cutar coronavirus. Karka taba fuskarka da kokarin takaita abubuwan da kake tabawa. Lokacin da ba sa samun sabulu da ruwa, Filin jirgin saman yana da tashoshi 60 na tsabtace hannu a cikin tashar. Nemo Wuraren Sanitizer na Hannu |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
Siyayya Local, Go Touchless 
Yawancin rangwamen CLT a buɗe suke, ban da wasu sanduna. Amma har yanzu yana da sauƙi don tallafawa rangwamen filin jirgin sama yayin da suke dawowa daga durkushewar cutar ta kasuwanci. Nemo wanda budewa a gidan yanar gizon mu. Kasuwancin filin jirgin sama da yawa suna ɗaukar samfuran Kudancin Carolina da Arewacin Carolina, ko na gida ne a yankin ko ƙananan 'yan kasuwa da mata na gida ke sarrafa su. Nemo alamun "CLT Local" da ƙayyadaddun ƙayyadaddun kasuwanci da samfuran da suka kasance na asali ga Carolinas. Sannan tafi babu tabawa. Gidajen abinci da yawa sun sauƙaƙa tafiya ba tare da taɓawa ba lokacin yin oda da biya. Menu suna da lambobin QR da za ku iya bincika tare da wayarka don yin oda da biya akan layi. Ana samun oda da biyan kuɗi ba tare da tuntuɓar ba yanzu a Kasuwar Manoma (Concourses B da E), JCT Tequileria da JCT To-Go-Pronto (Atrium), Bad Daddy's da Bad Daddy's To-Go (Concourse C), Kogin Whiskey da Kogin Whiskey To-Go (Concourse E), Cíao Gourmet Market (Concourse D) da Red Star Grab and Go (Concourse D). Me Bude
|
|
|
|
Yi Yin Kiliya A Kan Layi Ana yin ajiyar kan layi yanzu don zaɓin wuraren ajiye motoci a filin jirgin sama. Direbobi na iya amfani da Curbside Valet ko yin kiliya a cikin Deck na Sa'a, Loti na Dogon Lokaci 1 ko Dogon Yamma na Daily. Yin ajiyar kan layi zai ba da mafi kyawun farashi mai samuwa tare da rangwamen tanadi. Ziyarci ctairport.com kuma zaɓi gunkin "Kikin Kiliya" Samar da filin ajiye motoci na ainihi yana samuwa a parking.charlotteairport.com ko kira 704.395.5555 don sabon yanayin filin ajiye motoci. |
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|
|