
Ku kasance tare da mu a ranar Asabar, 10 ga Satumba, da karfe 10 na safe Library Branch 3134 Roosevelt Ave Wannan Ƙungiyar Ƙungiyoyin Tarihi haɗin gwiwa ne tsakanin Ofishin Kula da Tarihi, mazauna gundumar tarihi, da sauran jama'a. HDC tana ba da taron yau da kullun don shugabannin gundumomi da na unguwanni masu tarihi, masu mallakar kadarori, masu ba da shawara don yin hulɗa tare da birnin San Antonio kan batutuwan da suka shafi kiyayewa. HDC tana zuwa: - Ci gaba da wayar da kan al'amuran da suka shafi Gundumomin Tarihi;
- Bada labari ga OHP akan yunƙurin;
- Shiga cikin tattaunawa mai amfani da bayar da shawarwari don sanar da shawarwarin manufofi;
- Raba sabbin bayanai da shirye-shiryen da OHP da sauran hukumomi da hukumomin da suka dace suka bayar; kuma
- Ƙaddamar da shirye-shirye da ayyuka na musamman da suka shafi ilimin jama'a da kiyaye muhalli
Taron HDC wuri ne don: - Raba ra'ayoyi, bayanai, da albarkatu;
- Abubuwan da ke faruwa da kuma samar da mafita;
- Koyi game da manufofin Birni ko matakai; kuma
- Gudanar da sadarwa game da batutuwa masu dacewa.
Duk wanda ke da sha'awar al'amuran adana tarihi a San Antonio ana gayyatar su shiga! HDC babbar hanya ce ga duk wanda ke da hannu, wakilta, ko mallakar dukiya mai tarihi ko wata kadara wacce ke bin tsarin tantance tarihi. Ƙarin Kwamitin Gudanarwa na HDC, wanda mahalarta masu sa kai ke jagoranta, suna ganawa don tattauna batutuwan yau da kullum da ba da shawarar batutuwan taron. Membobin Kwamitin Gudanarwa ɗaya ɗaya suna ba da ƙarin lokaci don ba da tallafi da bayanai a matakin unguwanni. Ana maraba da mahalarta masu aikin sa kai don yin hidima a kowane lokaci. HDC tana saduwa a kan kwata-kwata. An shirya taron na gaba a ranar Asabar, 10 ga Satumba, da karfe 10 na safe. Nemo wannan taron akan SAspeakup.com . Wannan taron zai ba da bayyani na OHP, sabbin gabatarwar ma'aikata, da cikakkun bayanai game da tsarin bita a gundumomi masu tarihi. Za mu kuma sami buɗaɗɗen zaure don amsa batutuwan yau da kullun, tambayoyi da damuwa, da gano batutuwan tattaunawa don tarurrukan gaba. Danna NAN don yin rajista don karɓar faɗakarwar HDC a nan gaba. Don tambayoyi ko ƙarin bayani, tuntuɓi claudia.espinosa2@sanantonio.gov |