30 ga Yuni, 2022


Kuna karɓar wannan imel ɗin a matsayin mai biyan kuɗi zuwa wallafe-wallafe daga Filin Jirgin Sama na Charlotte Douglas.
Da fatan za a iya raba wa duk wanda ke sha'awar labarai daga CLT.


Bari Mu Fahimci Gaskiya Game da Tafiya Lokacin Bazara

Bari mu yi magana game da tafiye-tafiyen bazara. Yana da ɗan rikici. Kun san shi. Mun san shi.

Gyaran yana da sarkakiya kamar yadda muka zo nan. Hutu yana ƙara ta'azzara matsalolin da masana'antar sufurin jiragen sama ke fuskanta saboda mutane da yawa suna tafiya a lokacin bazara da hutu fiye da kowane lokaci na shekara.

Yayin da muke shirin shiga karshen mako na 4 ga Yuli kuma muna duba sauran shekarar 2022, abokan ciniki suna buƙatar sanin cewa akwai aiki sosai amma akwai abubuwan da za a iya yi don shirya tafiya tare da Filin Jirgin Sama na Charlotte Douglas.

Karanta Blog ɗin

 

Kwanakin Tafiya Masu Aiki Suna Nan
Makon Karshen Watan Yuli 4 Zai Iya Zama Mai Cike Da Aiki Fiye Da 2019

Hutun ranar 4 ga watan Yuli zai kasance ɗaya daga cikin hutun karshen mako mafi wahala a CLT tun farkon COVID-19 a farkon 2020. Adadin mutanen da ke tashi zuwa, daga da kuma ta cikin CLT na iya ma zarce adadin 2019 wanda ya karya rikodin.

Hukumar TSA ta ba da shawara ga matafiya su kasance a cikin Filin Jirgin Sama - a shirye suke su shiga ko kuma su duba tsaro akalla sa'o'i biyu kafin tashin jirgin sama na cikin gida da kuma sa'o'i uku kafin tashin jirgin sama na ƙasashen waje. Ya kamata fasinjoji su ba da ƙarin lokaci don ajiye motoci kuma su yi tsammanin layuka masu tsayi da kuma wurin ajiye tikiti cike da jama'a.

Kara karantawa

Ku Kasance Da Haɗi
Sami sabbin labaran filin jirgin sama a cltairport.mediaroom.com .
Yi rijista don karɓar wallafe-wallafen CLT ta lantarki a cltairport.mediaroom.com/newsletters .

Samu sabbin labarai da bayanai a @CLTairport a shafukan sada zumunta:

Facebook Twitter Instagram Youtube Linkedin


An aika shi a madadin Filin Jirgin Sama na Charlotte Douglas ta PublicInput.com
Cire rajista | Biyan Kuɗina | Tallafi
Duba wannan imel ɗin a cikin mai bincike