Cikakken bayani game da labarai, abubuwan da suka faru, da sauran sabuntawa na kwata-kwata


Bugun Kaka na 2022




 

Barka da zuwa Ƙungiyar 6

Muna son maraba da ƙungiyar Cohort 6 zuwa Shirin LaunchAPEX! Muna matukar farin ciki da samun sabbin kasuwanci iri-iri a cikin ajin wannan shekarar. Tarin masu neman aiki na wannan shekarar shine mafi girma da aka taɓa samu! Mun yi nasarar yin hira kuma mun sami damar sanya kasuwanci 15 cikin shirin. Azuzuwan suna kan gaba yayin da ajin farko ya kasance a ranar 29 ga Agusta. Muna farin cikin ganin waɗannan ƙananan kasuwanci da 'yan kasuwa suna ci gaba da shirin!

- Barbara Belicic, Launch APEX Manajan Shirye-shirye


Hotunan Gabatarwa ga Ƙungiyar 6


Sabon Yanar Gizo na LaunchAPEX

A wannan bazara mun ƙaddamar da sabon gidan yanar gizo don shirin. Duba sabon gidan yanar gizon a nan !

Bidiyon Shaida

An nuna bidiyon shaida tare da wasu waɗanda suka kammala karatun LaunchAPEX a sabon gidan yanar gizon. Ku saurara ku yi tunani game da tasirin da shirin LaunchAPEX ya yi musu da kasuwancinsu.


Zane: Haɗin Bidiyo na YouTube
Zane: Haɗin Bidiyo na YouTube




Haɗu da Wasu 'Yan Kasuwa a Ƙungiyar 6

Angela Kelly

Suna: Angela Kelley

Kasuwanci: Koyarwar Angela Kelley

Ina matukar farin ciki da dangantakar jagoranci. Ina godiya da damar da na samu na koyo daga wasu da kuma samun ra'ayoyi da goyon baya na gaskiya da jagoranci ke bayarwa. Ina matukar farin ciki da samun wanda zai dauke ni alhakin yayin da nake fara wannan tafiya mai ban mamaki ta masu neman aiki.

Michelle “Shelley” Psyk

Suna: Michelle “Shelley” Psyk

Kasuwanci: CollegeHound

Me kuke fatan samu daga ƙwarewar LaunchAPEX?: Ina fatan inganta fahimtar yadda ake gudanar da kasuwanci da faɗaɗa shi.

Chrystal Holland

Suna: Chrystal Holland

Kasuwanci: Whiz Kidz Central LLC

Me kuka fi sha'awar yi?: Ina matukar farin ciki da yin aiki tare da sauran membobin ƙungiyarmu!

Leslie Lockhart

Suna: Leslie Lockhart

Kasuwanci: Babban Shafi Mai Kyau

Me kake fatan samu daga ƙwarewar LaunchAPEX?: Ina fatan samun ƙwarewar da za ta ba ni damar haɓaka kasuwancina da kuma zama mai mallakar kasuwanci mafi kyau.

Jackson Davis

Suna: Jackson Davis

Kasuwanci: Jarumi Jiki da Aiki

Me kake sha'awar yi?:   Ina matukar farin cikin yin aiki tare da sauran masu kananan kasuwanci waɗanda ke cikin matakai iri ɗaya da ni da kuma ganin yadda kasuwancinmu zai iya bunƙasa ta wannan shirin.


Sabuntawar Tsoffin Dalibai

Jerin Kasuwancinku a cikin Jagorar LaunchAPEX

Tsoffin ɗalibai, don Allah a lissafa kasuwancinku a cikin kundin adireshi na kasuwanci na digiri a gidan yanar gizon LaunchAPEX. Idan kuna son kasuwancinku ya bayyana a gidan yanar gizon LauchAPEX, ku gabatar da bayanan kasuwancinku ta hanyar fom ɗinmu na kan layi .

Tsoffin ɗalibai sun raba labaransu da nasarorin da suka samu

Labarai game da Tsoffin Dalibai

Janett Cueto da Vincent Cueto - Ku shiga The Organized Mind don taron kare lafiyar direbobi kyauta ga matasa a ranar 22 ga Oktoba, RSVP a nan .

Louanne Casper - Ku shiga Executrixie don fara wasan " Fearless Friday Lunch and Learn" a ranar 30 ga Satumba, RSVP a nan .

Salim Oden - Shiga Kwalejin Progressive Taekwondo daga ranar 8 ga Oktoba don azuzuwan DefenseFit, wani shirin motsa jiki na kare kai na mata. Ƙara koyo a nan.



 

An nuna Abena Antwi a GrepBeat.com saboda kasuwancinta na Ashanti Styles LLC .

Amber Brennan - An nuna ta a mujallar Cary Magazine saboda kasuwancinta Rose & Lee Co.

An nada Cindy Johnson - Asibitin Dabbobin Peak City a matsayin "Mafi Kyawun Likitan Dabbobi" a Apex, NC ta hannun Mujallar Suburban Living Apex.

An karrama Heather Chandler a matsayin wacce ta lashe kyautar Mover & Shaker ta shekarar 2022 daga mujallar Cary .

Jenny Midgley - An sanya wa ƙungiyar tallan abun ciki suna "Mafi kyawun ɗaukar hoto" a Apex, NC ta Mujallar Suburban Living Apex.

An nada Jessie Mathers - Evolution Physical Therapy & Wellness a matsayin wacce ta zo ta ƙarshe a gasar 2022 Best of the Triangle ta Indy Week .

Karen Manganillo - An karrama ta a matsayin mai sha'awar motsa jiki da shakewa ta shekarar 2022 ta mujallar Cary.

An bai wa Kim Wise - NC Tutors & Educational Services tallafin Apex PeakFest na 2022.

Salim Oden - Progressive Taekwondo Academy ta fafata a gasar AAU Taekwondo National Championships inda wani ɗalibi ya zo na 1 a sparring.

Raba Labaranka

Muna maraba da tsofaffin ɗalibai da su gabatar da labaransu na kasuwanci ko nasarorin da suka samu a kasuwanci domin a nuna su a cikin wasiƙar labarai ta gaba. Kuna da labarai da za ku raba? Faɗa mana!  



 

Satumba 15 - Zaman Bayanin Jagora
Babban Tashar Aiki ta Coworking

Satumba 22 - Zaman Bayanin Jagora
Na Intanet

Oktoba 4 - Zaman Bayani na Jagora
Tashar Depot

1 ga Nuwamba - Taron Daidaita Jagora
Wuri TBD

14 ga Nuwamba - Aji na Ƙarshe
Zauren Garin Apex

Ƙungiyar Kasuwanci ta Apex

Satumba 27 - Abincin Rana da Koyo na Kasuwanci na Satumba: Babban Murabus da Ƙara Riƙe Ma'aikata!
Ƙungiyar Ƙasar Prestonwood

Satumba 30 - Gasar Wasannin Laka ta Kaka wadda First Bank, Independent Benefit Advisors, da Olive Chapel Professional Park suka gabatar
Wasannin Harbi na Yara

10 ga Nuwamba - Abincin Rana da Koyo na Ilimi na Nuwamba: Sabuntawa kan Masana'antar Jiragen Sama da Filin Jirgin Sama na Raleigh-Durham (RDU)
Ƙungiyar Ƙasar Prestonwood

Ci gaban Tattalin Arzikin Apex

Satumba 28 - Taron Ƙananan Kasuwanci
Manufa: Don bai wa ƙananan 'yan kasuwa a Apex sabuntawa kan ayyuka da shirye-shirye daban-daban na Garin.
Mai masaukin baki: Katy Crosby, Manajan Gari
Lokaci: 5:30 na yamma - 7:00 na yamma
Wuri: Cibiyar Manyan Jami'o'i ta Apex a ɗakin Salem da ɗakin Saunders (Lura: Da fatan za a yi fakin a ko dai wurin ajiye motoci na tsakiyar gari kusa da Cibiyar Al'umma ta John M. Brown sannan a shiga ta ƙofar gefen cibiyar manyan jami'o'i ko kuma a yi fakin a wurin ajiye motoci na Majalisar Dokoki ta Garin sannan a zagaya zuwa gaban ginin.)
RSVP zuwa ga Colleen Merays ta imel

Nuwamba 26 - Ƙananan Kasuwanci Asabar
An gabatar da shi ta hanyar Cibiyar Ci gaban Tattalin Arziki ta Apex da kuma Ƙungiyar Kasuwanci ta Apex. Wannan talla ce ta ƙananan kasuwanci don ƙarfafa 'yan kasuwa su ƙirƙiri abubuwan musamman a cikin shago, gasa, rangwame da abubuwan da suka faru a ranar Asabar ta Ƙananan Kasuwanci, duk da nufin ƙara farin ciki na gida a wannan rana. Manufar ita ce a kawo abokan ciniki zuwa Garin Apex don cikakken yini na siyayya, cin abinci da bincike. Ƙarin bayani da za a zo kan yadda za ku iya shiga cikin wannan talla. Idan kuna da wasu tambayoyi tuntuɓi Colleen Merays ta imel .

Ƙungiyar Rotary ta Apex

15 ga Oktoba - Jinin Jini
Wuri TBD

Apex Sunrise Rotary

Satumba 30 - Triangle Oktoberfest
Koka Booth Amphitheater

1 ga Oktoba - Triangle Oktoberfest
Koka Booth Amphitheater

Farawa a Wake Tech

Satumba 20 - Horar da Takaddun Shaida na HUB
Na Intanet

Satumba 22 - Tsarin Kasuwanci na Baƙar fata: Tsarin Kuɗi a Kasuwancinku & Tsarin Arzikinku
Ƙungiyar Ba da Lamuni ta Taimakon Kai

5 ga Oktoba - Laraba ta Yanar Gizo: Alamar Kasuwanci & Kasancewar Dijital
Na Intanet

8 ga Oktoba - Ƙarfin Kuɗi: Nuna mini kuɗin
Kwalejin Wake Technical Community Harabar Arewacin Wake

Oktoba 19 - Laraba ta Yanar Gizo: Zaɓar Dandalin Yanar Gizonku (Kwatanta Squarespace, Shopify & Wix)
Na Intanet

Nuwamba 9 - Motsin Kasuwancin Baƙar fata: Shin Ya Kamata In Sami Shago & Yadda Ake Sarrafa Shi
Masana'antar

Talata ta 1 da ta 3 ga kowane wata - Taro na Ƙungiyar Sadarwar Kasuwanci ta Apex (ASBN)
Gidan Abinci na Mustang Charlie

Kowace Laraba - Mata a Sadarwa - Apex
Kololuwar Itacen Inabi

Alhamis ta 2 ga kowane wata - Kasuwar Dare ta Apex
Babban Birnin Arewa

Kowace Asabar - Kasuwar Manoma ta Apex
Harabar Garin Apex

Satumba 14 - Bikin Kasuwar Lafiya da Jin Daɗi na Sama da 55
Cibiyar Manyan Jami'o'i ta Apex

Satumba 17 - Apex Waƙoƙi da Fina-finai na Waje
Gidan wasan kwaikwayo na Apex Nature Park

Satumba 29 - Bincika S'more
Apex Nature Park

1 ga Oktoba - Bikin Kaka na NC Japan
Harabar Garin Apex

4 ga Oktoba - Apex Night Out da Touch-a-Track
Harabar Garin Apex

28 ga Oktoba - Daren Mayu na Cikin Garin Apex
Babban Birnin Arewa

19 ga Nuwamba - Gudu na 5K na Turkiyya Trot
Apex Community Park



 

Zama Jagora

Muna son membobin ƙungiyarmu ta baya da waɗanda suka taɓa zama masu ba da shawara su yi la'akari da ba da jagoranci a wannan shekarar. Samun kyakkyawar dangantaka tsakanin mai ba da shawara zai iya taka muhimmiyar rawa a nasarar ɗalibanmu a nan gaba kuma zai iya zama mai gamsarwa ga mai ba da shawara. Mafi ƙarancin alƙawarin ku shine kimanin awanni huɗu a wata. Tunda buƙatun jagoranci da salon jagoranci sun bambanta, jarin ku na iya zama gwargwadon abin da ku da wanda aka ba da shawara kuke so.

Idan kuna sha'awar zama mai ba da shawara ga Cohort 6, ziyarci gidan yanar gizon LaunchAPEX don samun ƙarin kuɗi da kuma neman aiki . Muna ƙarfafa duk wanda ke da sha'awar halartar ɗaya daga cikin zaman bayanai na mai ba da shawara wanda manajojin mai ba da shawara suka shirya. Kuna iya yin rijista don zaman bayani a nan .  

Shin kun san ƙwararrun 'yan kasuwa waɗanda ke son raba iliminsu da ƙwarewarsu ga ƙananan 'yan kasuwa da 'yan kasuwa a cikin al'ummarsu? Da fatan za a raba musu bayanai game da damar jagoranci ta LaunchAPEX. Tambayoyi? Da fatan za a tuntuɓi Barbara Belicic ta imel .

Zama Mai Tallafawa

Ku shiga abokan hulɗarmu don tallafawa 'yan kasuwa da ƙananan kasuwanci a Apex! Cibiyar sadarwar abokan hulɗarmu tana ba da tallafi da albarkatu iri-iri ga Shirin LaunchAPEX. Saboda abokan hulɗarmu, LaunchAPEX tana iya ba da cikakken horo na kasuwanci, haɗin gwiwa da albarkatun kuɗi, jagoranci mai kyau, da kuma haɗin gwiwa da sauran ƙwararrun kasuwanci. Ana ba da waɗannan damar kyauta ga ɗalibanmu.

Tallafin ku zai taimaka mana wajen faɗaɗa tallafi da albarkatun da muke bayarwa ga mahalarta LaunchAPEX. Da fatan za a yi la'akari da ɗaya daga cikin waɗannan tallafin don shirin na wannan shekarar:


Lauya $750

  • Bayar da ƙasida/takardar talla ta kasuwancinku zuwa ga Cohor
  • Gayyata biyu zuwa ga tsofaffin ɗaliban bazara ta hanyar sadarwar zamantakewa
  • Karramawa a bikin kammala karatun LaunchAPEX a watan Yuni
  • Alamar Sadarwa & Mai Tallafawa Taron
  • Jerin tambari akan Shafin Yanar Gizo na Masu Tallafawa na LaunchAPEX

Sadarwar Sadarwa & Mai Tallafawa Taron $500

  • Gayyata biyu zuwa ga tsofaffin ɗaliban bazara ta hanyar sadarwar zamantakewa
  • Alamar Sadarwa & Mai Tallafawa Taron
  • Jerin tambari akan Shafin Yanar Gizo na Masu Tallafawa na LaunchAPEX

Mai Tallafawa Zaman $250

  • Jerin Yanar Gizo na Tallafawa na LaunchAPEX
  • Gabatar da kai/kamfaninka na minti 15 ga ƙungiyar a wani darasi

Ya kamata a yi cekin zuwa Garin Apex (Takardar Bayani: LaunchAPEX) sannan a aika zuwa ga:
Garin Apex
Attn: Sashen Ci Gaban Tattalin Arziki
Akwatin Wasiƙa 250
Apex, NC 27502

Tambayoyi? Da fatan za a tuntuɓi Barbara Belicic ta imel .



Haɗa kai da al'ummar kan layi. Shiga cikin LaunchAPEX Facebook rukuni don sabunta shirye-shirye.


An aika a madadin LaunchAPEX
Cire Rijista | Biyan Kuɗina
Duba wannan imel ɗin a cikin mai bincike